

WASILIANA NASI

Kutegemeana na mahali ulipo, **tuma barua yako ya malalamiko** kwa kutumia mojawapo ya anuani zifuatazo:

Mwenyekiti

Tume ya Haki za Binadamu na Utawala Bora

S.L.P 2643, DAR ES SALAAM

Simu: 022 2135747/8

Faksi: 022 2111281;

Barua pepe: chragg@chragg.go.tz

au

Mwenyekiti

Tume ya Haki za Binadamu na Utawala Bora

S.L.P 285, ZANZIBAR

Simu: 024 2230854

Faksi: 024 2230494

Barua pepe: zanzibar@chragg.go.tz

au

Mwenyekiti

Tume ya Haki za Binadamu na Utawala Bora

S.L.P 10430, MWANZA

Simu: 028 2541770

Faksi: 028 2541770

Barua pepe: mwanza@chragg.go.tz

au

Mwenyekiti

Tume ya Haki za Binadamu na Utawala Bora

S.L.P 1050, LINDI

Simu: 0732 933008

Faksi: 023 2202734

Barua pepe: lindi@chragg.go.tz

Fika kwenye mojawapo ya ofisi zetu kueleza malalamiko yako:

DAR ES SALAAM

Jengo la Haki (Haki House – Makao Makuu) – Mtaa wa Luthuli, inapakana na Ofisi ya Makamu wa Rais.

Jengo la Tancot (Tancot House) – Ghorofa ya pili, Makutano ya Mtaa wa Sokoine/Pamba.

Jengo la Acacia (Acacia House) – Ghorofa ya pili, Mtaa wa Samora.

ZANZIBAR

Mbweni, Kitalu Na. 201, Jengo la Kamisheni la Wakfu na Mali za Amana.

MWANZA (Kanda ya Ziwa)

Mtaa wa Liberty, Jengo la Benki ya Taifa ya Biashara, Ghorofa ya Tatu.

LINDI (Kanda ya Kusini)

Mtaa wa Wailes, Jengo la zamani la TTCL (Barabara ya kuelekea ofisi ya Mkuu wa Mkoa).