



MWAKA WA 98

13 Januari, 2017

TOLEO NA. 2

GAZETI

BEI SH. 1,000/=

LA

DAR ES SALAAM

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

Linatolewa kwa Idhini ya Serikali na
Kuandikishwa Posta kama
Gazeti

YALIYOMO

	Taarifa ya Kawaida	Uk.		Taarifa ya Kawaida	Uk.
Kuajiriwa na Kukabidhiwa Madaraka	Na. 22	9	Notice of Final Meeting	Na. 43	15
Notice <i>re</i> Supplement	Na. 23	10	Notice of Voluntary Winding Up	Na. 44	16
Kupotea kwa Hati za Kumiliki Ardhi	Na. 24-9	10/1	Kampuni Iliyofutwa katika Daftari la		
Kupotea kwa Barua ya Toleo ya Kumiliki			Makampuni	Na. 45	16
Ardhi	Na. 30-3	11/2	Kampuni Iliyobadilisha Jina	Na. 46	16
Designation of Land for Investment			Usimamizi wa Mirathi	Na. 47	16
Purposes	Na. 34-9	12/4	Change of Name by Deed Poll	Na. 48-50	16/7
Sheria ya Utwaaji wa Ardhi	Na. 40	14/5	Inventory of Unclaimed Property	Na. 51	18
Police Loss Report/Initial/Final	Na. 41-2	15			

KUAJIRIWA NA KUKABIDHIWA MADARAKA

TAARIFA YA KAWAIDA NA. 22

WIZARA YA MAMBO YANDANI YANCHI- IDARA YA UHAMIAJI

Kuwa Konstebo wa Uhamiaji kuanzia tarehe 26/01/2007

HALIDY MOHAMEDY MARUSU

Kuwa Mrakibu Mwandamizi wa Uhamiaji kuanzia tarehe 29/05/2014

KIGONGO M. SHILE

Kuwa Mkguzi Msaidizi wa Uhamiaji kuanzia tarehe 16/05/2016

DAMIAN ROMAN CHIKILA

HASSAN R. ABDALLA

JOYCE ISAAC DALLUSHI

KOMELY SUBIRA NDADILA

MARTHA ABISAI MGAWANYI

MAULID ALLY KETO

NURU P. MWASULAMA

TUMAINI JAKOBO NDOLOSI

Kuwa Mkguzi Msaidizi wa Uhamiaji kuanzia tarehe 18/05/2016

ORTENSIA TAIRO KAROLI

Kuwa Mrakibu Mwandamizi wa Uhamiaji kuanzia tarehe 19/05/2016

JUMA SAIF SAID

Kuajiriwa na Kukabidhiwa Madaraka - (inaendelea tazama ukurasa wa 18):-

Matangazo yahasuyo mali za watu waliofariki, kuvunja mikataba ya ushirikiano na mengineyo, yakiwa ya manufaa kwa umma yaweza kuchapishwa katika Gazeti. Yapelekwe kwa Mhariri, Ofisi ya Rais – Menejimenti ya Utumishi wa Umma, S.L.P. 2483, Dar es Salaam, Simu za Ofisi 2118531/4. Kabla ya Jumamosi ya kila Juma.

