

**JAMHURI YA MUUNGANO YA TANZANIA**

**MAHAKAMA**



## **TANGAZO KWA UMMA**

KATIKA KUTEKELEZA MPANGO MKAKATI WA MAHAKAMA YA TANZANIA KWA KUHAJIKISHA HAKI INAPATIKANA KWA WAKATI, MAHAKAMA ITAENDESHA ZOEZI MAALUMU LA KUONDOSHA MLUNDIKANO WA MASHAURI KATIKA MAHAKAMA KUU ZOTE KUANZIA TAREHE 24/4/2017.

TUNAPENDA KUUTAARIFU UMMA NA WADAU WA MAHAKAMA KWAMBA, ORODHA YA MASHAURI YATAKAYOHUSIKA NA ZOEZI HILI KWA AWAMU YA KWANZA KWA KILA MAHAKAMA INAPATIKANA KWENYE MBAO ZA MATANGAZO ZA MAHAKAMA KUU ZOTE NA KATIKA TOVUTI YA MAHAKAMA NA ZA WADAU. MNASHAURIWA KUFIKA KATIKA MBAO ZA MATANGAZO ZA MAHAKAMA HIZO AU MTEMBELEE TOVUTI YA MAHAKAMA YA [www.judiciary.go.tz](http://www.judiciary.go.tz)

AIDHA, ZOEZI LA NAMNA HIYO TAYARI LINAENDELEA KATIKA MAHAKAMA ZOTE ZA WILAYA NA HAKIMU MKAZI KUANZIA TAREHE 27/3/2017. MAHAKAMA INAOMBA USHIRIKIANO NA USHIRIKI WENU KIKAMILIFU ILI KUFANIKISHA ZOEZI HILI.

**IMETOLEWA NA:**

**MSAJILI WA MAHAKAMA KUU TANZANIA**