

SHIRIKA LA VIWANGO TANZANIA (TBS)



NOTISI YA KUTOENDELEA NA MKATABA WA PANGO KATI YA SHIRIKA LA VIWANGO TANZANIA (MPANGAJI) NA NDUGU CATHERINE N MAXIMILLIAN (MWENYE NYUMBA)

Shirika la Viwango Tanzania (mpangaji) linatoa taarifa kwa ndugu Catherine N Maximillian mwenye nyumba iliyopo kiwanja Na. 647 eneo la Kange, Tanga kuwa mkataba wa pango ulioanza tarehe 01/05/2016 utamalizika tarehe 30.04.2017. Hivyo, Shirika halitaendelea na mkataba wa pango pindi mkataba wa sasa utakapomalizika tarehe 30.04.2017.

Taarifa hii ni notisi ya kutoendelea na mkataba baada ya tarehe 30/04/2017.

Imetolewana:

Mkurugenzi Mkuu,
Shirika la Viwango Tanzania,
S.L.P 9524,
Dar-es-Salaam,
Simu:+255(022)2450206
Tovuti: www.tbs.go.tz