

**WAKALA WA VIPIMO (WMA)
S.L.P. 313 Dar es Salaam**



**FOMU YA MAOMBI YA LESENI YA UFUNDI
MIZANI/PUMP**

(Chini ya Sheria ya Vipimo Sura 340 R.E 2002)

SEHEMU A: (Maelezo ya mwombaji)

1. Jina la mwombaji Uraia
- Anwani: S.L.P. Simu:
2. Jina la Biashara/Kampuni Namba ya
 Kiwanja/Nyumba
- Mtaa Kata/Serikali ya Mtaa
- Wilaya
3. Elimu ya mwombaji (ambatisha vyeti)
- Ujuzi wa Kazi
4. Vifaa vya Kazi
-
5. Aina ya leseni unayoomba Taja namba ya leseni ya zamani kama unayo
 mwaka ilipotolewa na aina ya leseni hiyo
6. Taja namba ya leseni ya Biashara na tarehe ilipotolewa
7. Taja namba ya certificate of registration
8. Taja jina la Mkurugenzi / Meneja wako
9. Je, umewahi kuhukumiwa kwa kosa lolote chini ya Sheria ya Vipimo Na. 20 ya mwaka 1982?
 Kama ndiyo, eleza
-
-
10. Sahihi ya mwombaji Tarehe

SEHEMU B: (Mapendekezo ya Meneja wa Mkoa)

11. Nimechunguza maombi haya kwa hiyo napendekeza kuwa mwombaji *anastahili / hastahili* kupewa leseni ya ufundi mizani/pump chini ya Sheria ya Vipimo Na. 20 ya mwaka 1982.
 Kama mwombaji hastahili kupewa leseni ya ufundi , eleza:
-
-

Jina la Meneja wa Mkoa Sahihi na mhuri

Tarehe

SEHEMU C: (Uamuzi wa Mamlaka ya Leseni ya Ufundi Mizani / Pump)

12. *Nakubali* maombi haya - aandikiwe leseni mpya / *Sikubali* maombi haya

.....

Sahihi Cheo Tarehe